| số lượng sợi | 36 sợi |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Thành viên sức mạnh trung ương | FRP hoặc dây thép |
| áo giáp | băng thép sóng |
| áo khoác ngoài | Polyetylen (PE) chống tia cực tím và chống ẩm màu đen |
| Đơn xin | Aerial, Duct, Telecom |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2-144 sợi |
| Kết cấu | Ống lỏng |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 144 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Áo giáp | không bọc thép |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 144 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP hoặc dây thép |
| Áo giáp | Băng thép sóng |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 72 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Áo giáp | không bọc thép |
| Inner Core | 500 Pairs |
|---|---|
| Fibers Per Tube | 6-12 |
| Overall Diameter | 9.5x18.3mm |
| Cable Diameter | 5mm/7mm/9mm/12mm/15mm |
| Fiber Type | Single-mode/Multi-mode |
| bọc thép | Thép Polyetylen |
|---|---|
| số lượng lõi | 12 lõi |
| Chiều dài sóng | 1310/1550 |
| OEM | Vâng |
| Vật liệu | Nhựa |
| số lượng sợi | lõi 2-144 |
|---|---|
| Loại sợi | G652D |
| Cấu trúc | ống lỏng lẻo |
| thành viên sức mạnh | Dây thép phốt phát 2.0mm |
| Vật liệu giáp đơn | băng thép sóng |
| Tên sản phẩm | Cáp quang tự hỗ trợ trên không ngoài trời |
|---|---|
| tin nhắn | 1 dây thép đơn |
| Kết cấu | Uni-Tube |
| Vỏ bọc bên ngoài | Aramid Yarn + PE sheath |
| Chứng nhận | ISO9001, RoHS, CE |
| số lượng sợi | lõi 2-24 |
|---|---|
| Loại sợi | G652D |
| Cấu trúc | ống lỏng lẻo |
| thành viên sức mạnh | dây thép phốt phát |
| vật liệu chặn nước | Băng chặn nước |