| Outer Sheath Material | LSZH |
|---|---|
| Central Strength Member | Steel Wire/FRP |
| Warranty | 30 Years |
| Jacket Material | PE PVC LSZH HDPE |
| Surface | Hot-dip Galvanized |
| Đơn xin | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Kết cấu | Ống lỏng trung tâm |
| Đơn xin | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 6 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Áo giáp | không bọc thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 14 sợi |
| Đường kính cáp | 10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 8 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 18 sợi |
| Đường kính cáp | 10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 20 sợi |
| Đường kính cáp | 9,5mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| chất xơ | G657A1, |
|---|---|
| số lượng sợi | 2 sợi |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| áo khoác ngoài | LSZH |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Độ bền kéo | ≥100N |
|---|---|
| Bề mặt | Xăng nóng ngâm |
| Hình dạng hoặc cấu trúc | Có thể được sản xuất theo yêu cầu của người mua |
| Chất liệu áo khoác | PE PVC LSZH HDPE |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| vị trí ứng dụng | ngoài trời hoặc trong nhà |
|---|---|
| áo khoác ngoài | LSZH |
| Hình dạng hoặc cấu trúc | Có thể được sản xuất theo yêu cầu của người mua |
| thương hiệu sợi | TW-SCIE |
| Jacke | PVC hoặc LSZH |