| Bảo hành | 30 năm |
|---|---|
| Sự thi công | 2 chiếc thép |
| Thành viên sức mạnh trung ương | Dây thép/FRP |
| Thành viên sức mạnh | KFRP/FRP/thép |
| Mã Hs | 85447000 |
| Ứng dụng | Viễn thông, trên không |
|---|---|
| Loại sợi | G652D |
| Số dây dẫn | 2 |
| Loại | đồng trục |
| Số lượng sợi | 2 lõi |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
|---|---|
| Thành viên sức mạnh trung ương | Dây thép/FRP |
| Bảo hành | 30 năm |
| Chất liệu áo khoác | PE PVC LSZH HDPE |
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | LSZH |
| Thép | 0,45mm |
|---|---|
| Thành viên sức mạnh trung ương | Dây thép/FRP |
| Bề mặt | Xăng nóng ngâm |
| Thương hiệu sản phẩm | Ebocom |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Shape Or Structure | Can Be Produced As Per Buyer's Request |
|---|---|
| Service | OEM/ODM |
| Strength Member Material | KFRP/ FRP/steel |
| Product Brand | Ebocom |
| Steel | 0.45mm |
| Thành viên sức mạnh | Aramid Yarn |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Kiểu | QUẢNG CÁO |
| Số lượng chất xơ | 2-288 |
| Chất liệu áo khoác | PE |
| phần kết cấu | Mặt cắt hình "8" |
|---|---|
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT hoặc thạch |
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | MDPE / HDPE |
| Màu vỏ ngoài | Màu đen |
| Ứng dụng | Ống dẫn, trên không, Viễn thông / mạng |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| số lượng sợi | 72 lõi |
| Chất liệu áo khoác | Vỏ ngoài PE |
| Nhiệt độ hoạt động | -40C ~ +70C |
| Ứng dụng | Ống dẫn, trên không, Viễn thông / mạng |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| số lượng sợi | lõi 96 |
| Chất liệu áo khoác | Vỏ ngoài PE |
| Nhiệt độ hoạt động | -40C ~ +70C |
| tên sản phẩm | Cáp thả FTTH chống nước |
|---|---|
| lõi sợi | lõi 1-24 |
| Đường kính cáp | Tối thiểu 2,0mm ± 0,2mm |
| vỏ bọc bên ngoài | LSZH hoặc PE |
| thành viên sức mạnh | Sợi Aramid |