| Mô hình không | Giá nhà máy GYFTY Cáp quang |
|---|---|
| Thành viên sức mạnh trung tâm | Phi kim loại |
| Chất làm đầy | Làm đầy hợp chất |
| Số lượng sợi | 72 lõi |
| Thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura hoặc là Người yêu cầu của bạn |
| mẫu số | Cáp quang giá xuất xưởng GYFTY |
|---|---|
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | Thể dục |
| Thành viên sức mạnh trung ương | phi kim loại |
| phụ | làm đầy hợp chất |
| số lượng sợi | lõi 2-288 |
| Số lượng sợi | Cáp quang 2 lõi trong nhà |
|---|---|
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu |
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| Hệ thống chặn nước | Băng chặn nước |
|---|---|
| Chất liệu áo giáp | Băng thép bọc thép |
| Đường kính cáp | 5mm/7mm/9mm/12mm/15mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn/Đa chế độ |
| Lõi bên trong | 500 đôi |
| Product Name | Outdoor Fiber Optic Cable The Perfect Solution for Outdoor Connectivity and Communication |
|---|---|
| Outer Sheath | HDPE |
| Product Category | Outdoor Fiber Optic Cable |
| Construction | Central Loose Tube |
| Cable Diameter | 5mm/7mm/9mm/12mm/15mm |
| Product Category | Outdoor Fiber Optic Cable |
|---|---|
| Product Name | Outdoor Fiber Optic Cable The Perfect Solution for Outdoor Connectivity and Communication |
| Core | 2-288 Core |
| Cable Diameter | 5mm/7mm/9mm/12mm/15mm |
| Cable Color | Black/Yellow/Orange/Green/Blue |
| Ứng dụng | NGOÀI TRỜI,viễn thông,Viễn thông |
|---|---|
| Loại sợi | G652D,G657A2,Hình thức đơn G652D,hình thức đơn ((G652D |
| lõi sợi | 2-288 lõi |
| Csm | FRP |
| Chiều dài cáp | 1000m |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001/CE/RoHS |
| Chất liệu áo khoác | PE, LSZH |
| Loại sợi | G652D |
| Số lượng chất xơ | 2-24 lõi |
| Tên sản phẩm | Cáp quang Unitube ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt | trên không / ống / ống dẫn |
| Đơn xin | Viễn thông, Mạng |
| Vật liệu vỏ bọc | PE |
| Thành viên sức mạnh | Hai dây thép |
| Ứng dụng | NGOÀI TRỜI,viễn thông,Viễn thông |
|---|---|
| Loại sợi | G652D,G657A2,Hình thức đơn G652D,hình thức đơn ((G652D |
| chi tiết đóng gói | trống |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |