| thành viên sức mạnh | Sợi Aramid |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Kiểu | ADSS |
| số lượng sợi | 2-288 |
| Chất liệu áo khoác | Thể dục |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 16 sợi |
| Đường kính cáp | 10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2-24 sợi |
| Áo giáp | Băng thép sóng |
| Áo khoác ngoài | Polyetylen chống ẩm và tia cực tím đen (PE) |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 10 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 2-24 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9-10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | dưới mặt đất, viễn thông, ống dẫn |
|---|---|
| số lượng sợi | lõi 2-288 |
| Thành viên tăng cường kim loại | dây thép |
| phụ | làm đầy hợp chất |
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 18 sợi |
| Đường kính cáp | 9,5mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Ống dẫn, trên không, Viễn thông / mạng |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| số lượng sợi | lõi 96 |
| Chất liệu áo khoác | Vỏ ngoài PE |
| Nhiệt độ hoạt động | -40C ~ +70C |
| mẫu số | GYFXTY |
|---|---|
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | Thể dục |
| thành viên sức mạnh | 2 frp |
| số lượng sợi | 2-288 lõi |
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Ứng dụng | Ống dẫn, trên không, Viễn thông / mạng |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| số lượng sợi | 60 lõi |
| Chất liệu áo khoác | Vỏ ngoài PE |
| Nhiệt độ hoạt động | -40C ~ +70C |