| Chất liệu vỏ bọc | LSZH |
|---|---|
| Tài liệu Messenger | Dây thép/FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| Cáp quang | G.657A |
| Đường kính | 2.0mm * 3.0mm |
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | Thể dục |
|---|---|
| Màu vỏ ngoài | Đen |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT hoặc thạch |
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 độ ~ +60 độ |
| Ứng dụng | Ống dẫn, trên không, Viễn thông / mạng |
|---|---|
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | MDPE / HDPE |
| Màu vỏ ngoài | Đen |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT hoặc thạch |
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
| Loại | Chế độ đơn |
|---|---|
| loại sợi quang | G.652D G.657A |
| Chất liệu vỏ bọc | LSZH |
| Tài liệu Messenger | dây thép |
| Đường kính ngoài của cáp | 2.0mm * 5.0mm |
| Ứng dụng | FTTH,FTTH FTTB FTTX Mạng,viễn thông,Viễn thông |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 1-4 sợi |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| áo khoác ngoài | LSZH |
| tên sản phẩm | Thành viên sức mạnh FRP Cáp thả FTTH |
|---|---|
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| phong cách cài đặt | Cáp thả tự hỗ trợ trong nhà & ngoài trời |
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| phong cách cài đặt | Cáp thả tự hỗ trợ trong nhà & ngoài trời |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | FTTH |
|---|---|
| Màu vật liệu | Đen |
| vỏ bọc bên ngoài | LSZH |
| Thương hiệu sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu của bạn |
| phong cách cài đặt | trên không |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| Loại sợi | G657A1 hoặc A2, G652D |
| số lượng sợi | 2 lõi |
| Áo khoác | Vỏ ngoài PE hoặc LSZH |
| Cài đặt | tự hỗ trợ trên không |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2-288 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP hoặc dây thép |
| Áo giáp | Băng thép sóng |