| loại cáp | ống trung tâm |
|---|---|
| Loại | cách nhiệt, trần |
| Kịch bản sử dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Số dây dẫn | ≥ 10, Tùy chỉnh |
| số lượng sợi | 12-72 sợi |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| gói | cuộn sắt-gỗ |
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| phong cách cài đặt | Cáp thả tự hỗ trợ trong nhà & ngoài trời |
| Ứng dụng | Viễn thông, trên không, ống dẫn |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 24 sợi |
| Đường kính cáp | 10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Sợi | G652D, G657A1, G657A2 |
|---|---|
| Số lượng sợi | 12-72 sợi |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
| lõi sợi | 12 lõi |
|---|---|
| lõi sợi | Cáp quang ống lỏng 2-288 lõi |
| ống lỏng lẻo | PBT có thạch |
| áo giáp | băng nhôm sóng |
| vật liệu chặn nước | Băng chặn nước hoặc hợp chất làm đầy |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 8-144 sợi |
| thành viên sức mạnh | FRP,Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung ương | FRP |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 36 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 14 sợi |
| Đường kính cáp | 9,5mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ống lỏng trung tâm |
|---|---|
| Cài đặt | Aerial & Duct |
| Cấu trúc cáp | Unitube Non-amoured |
| Chứng nhận | ISO9001/CE/RoHS |
| Oem | Có sẵn |