| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 36 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
|---|---|
| số lượng sợi | 72 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung ương | FRP |
| thành viên sức mạnh | FRP,Sợi Kevlar Aramid |
| Áo khoác | PE hoặc TẠI |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 96 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 144 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời |
|---|---|
| Loại sợi | G652D |
| Số lượng chất xơ | 2-12 lõi |
| Cài đặt | Aerial & Duct |
| Kết cấu | Đơn vị ống lỏng |
| Ứng dụng | FTTH,FTTH FTTB FTTX Mạng,viễn thông,Viễn thông |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 1-4 sợi |
| thành viên sức mạnh | FRP hoặc dây thép |
| áo khoác ngoài | LSZH |
| thành viên sức mạnh | Sợi Aramid |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Kiểu | ADSS |
| số lượng sợi | 2-288 |
| Chất liệu áo khoác | Thể dục |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 2-24 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2-9,5mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 4 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 6 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |