| Tên sản phẩm | Hình 8 Cáp quang tự hỗ trợ |
|---|---|
| tin nhắn | Dây thép |
| Đường kính sứ giả | 5,0mm |
| Chất liệu bên ngoài | PE |
| Tiêu chuẩn | YD / T 1155-2011 |
| Căng thẳng làm việc tối đa cho phép | 50KN |
|---|---|
| Loại cáp | Cáp ống lỏng mắc kẹt |
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| Tùy chọn chất xơ | Itu G652D, G657A, Om1, Om2, Om3, Om4 |
| Ứng dụng | Điện viễn thông |
| vị trí ứng dụng | ngoài trời hoặc trong nhà |
|---|---|
| áo khoác ngoài | LSZH |
| Hình dạng hoặc cấu trúc | Có thể được sản xuất theo yêu cầu của người mua |
| thương hiệu sợi | TW-SCIE |
| Jacke | PVC hoặc LSZH |
| Đơn xin | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 8-144 sợi |
| Thành viên sức mạnh | ống thép không gỉ, dây thép bện, dây thép mạ nhôm, dây hợp kim nhôm |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Số lượng sợi | 12-72 sợi |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 24 sợi |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
|---|---|
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT hoặc thạch |
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | Thể dục |
| Màu vỏ ngoài | màu đen |
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| phong cách cài đặt | Cáp thả tự hỗ trợ trong nhà & ngoài trời |
| Sợi Aramid | 16 Sợi tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thương hiệu | Dierit |
| Màu áo khoác ngoài | Đề cập đến Chromatogram |
| Số lượng sợi | 2/4/6/8/12/24/48/96 |
| vật liệu bọc thép | nhôm/thép |
| Ứng dụng | Viễn thông |
|---|---|
| Kiểu | Singlemode & Multimode |
| Áo khoác | Vỏ bọc bên ngoài PVC |
| Chiều dài | hoặc theo yêu cầu |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |