| Waterproof | Yes |
|---|---|
| Outer Jacket Materail | Aluminum Clad Steel |
| Fiber Color | Blue,Orange,Brown,Aqua,Grey,Customized |
| Rodent Protection | Yes |
| Description | Fibra Optica |
| Loại | ADSS |
|---|---|
| OEM | Vâng. |
| Loại sợi | G657A2 |
| thành viên sức mạnh | Sợi Aramid |
| phong tục | tùy chỉnh có sẵn |
| Chất liệu vỏ bọc bên ngoài | Thể dục |
|---|---|
| Màu vỏ ngoài | Đen |
| Thành viên tăng cường kim loại | dây thép |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT hoặc thạch |
| Vật liệu giáp đơn | băng nhôm sóng |
| thành viên sức mạnh | Sợi Aramid |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Kiểu | ADSS |
| số lượng sợi | 2-144 |
| Chất liệu áo khoác | Thể dục |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời tự hỗ trợ |
|---|---|
| Cấu trúc cáp | Hình 8 |
| Tin nhắn | Dây thép 7 * 1.0mm |
| đường kính sứ giả | 5.0mm |
| Chứng nhận | ISO9001, RoHS, CE |
| số lượng sợi | 48 sợi |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Thành viên sức mạnh trung ương | FRP |
| Áo khoác | PE hoặc TẠI |
| kéo dài | 100m, 150m, 200m, 250m, 300m,350m, 400m,450m,500m, v.v. |
| Đơn xin | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2-24 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Áo giáp | không bọc thép |
| Đơn xin | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 4 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |
| Áo giáp | không bọc thép |
| vị trí ứng dụng | ngoài trời hoặc trong nhà |
|---|---|
| áo khoác ngoài | LSZH |
| Hình dạng hoặc cấu trúc | Có thể được sản xuất theo yêu cầu của người mua |
| thương hiệu sợi | TW-SCIE |
| Jacke | PVC hoặc LSZH |
| Ứng dụng | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 24 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |