| Ứng dụng | FTTH, FTTH FTTB FTTX Mạng, viễn thông, viễn thông |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 10 sợi |
| Sức mạnh thành viên | FRP |
| áo khoác ngoài | LSZH |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 12 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 12 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 22 sợi |
| Đường kính cáp | 10,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 8 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| số lượng sợi | lõi 2-144 |
|---|---|
| Loại sợi | G652D, chế độ đơn |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Cấu trúc | ống lỏng bị mắc kẹt |
| Vật liệu giáp đơn | Sợi Aramid |
| Đơn xin | Viễn thông, Hàng không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 12 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP hoặc dây thép |
| Áo giáp | Băng thép sóng |
| Đơn xin | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 2-288 sợi |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP hoặc dây thép |
| Áo giáp | Băng thép sóng |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 12 sợi |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| Chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| Số lượng sợi | 12 sợi |
| Thành viên sức mạnh | FRP, Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP |