| Ứng dụng | Viễn thông, Trên không, Ống dẫn, Viễn thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 48 sợi |
| thành viên sức mạnh | FRP,Sợi Kevlar Aramid |
| Thành viên sức mạnh trung ương | FRP |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 6 sợi |
| Đường kính cáp | 8,9mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 2 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 2-24 sợi |
| Đường kính cáp | 8,2mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 16 sợi |
| Đường kính cáp | 9,5mm |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| Ứng dụng | FTTH, FTTH FTTB FTTX Mạng, OUTDOOR, viễn thông, Viễn thông |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Số lượng chất xơ | 1-12,2 / 4/6/8/12 Lõi |
| Áo khoác | LSZH |
| Thành viên sức mạnh | FRP, dây thép / FRP, FRP / KFRP / Dây thép |
| Tên thương hiệu của sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura... theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu của ống lỏng lẻo | Xanh dương, cam, xanh lá cây, nâu |
| thành viên sức mạnh | Thép hoặc FRP |
| màu áo khoác | Đen trắng |
| phong cách cài đặt | Cáp thả tự hỗ trợ trong nhà & ngoài trời |
| Thương hiệu sợi | Corning, Yofc, Draka, Fujikura ... là Yêu cầu |
|---|---|
| Màu của ống lỏng | Xanh lam, Cam, Xanh lục, Nâu |
| Sức mạnh thành viên | Thép hoặc FRP |
| Màu áo khoác | Đen trắng |
| Kiểu cài đặt | Cáp thả trong nhà & ngoài trời |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 48 sợi |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |
| Ứng dụng | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| chất xơ | G652D, G657A1, G657A2 |
| số lượng sợi | 72 sợi |
| Đường kính cáp | 9-18,2mm |
| Bán kính uốn | 25 lần đường kính cáp |